Ngày 10/03/2024
10-03 19:00
FSV luckenwalde
? - ?
SV Babelsberg 03
10-03 00:00
Gutersloh
? - ?
Fortuna Koln
10-03 19:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
Carl Zeiss Jena
10-03 00:00
Koln Am
? - ?
SV Rodinghausen
10-03 00:00
SV Lippstadt
? - ?
Bocholt FC
10-03 00:00
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
10-03 00:00
SC Paderborn 07 II
? - ?
Monchengladbach AM.
10-03 00:00
SSVg Velbert
? - ?
Duren
10-03 20:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
Hannover 96 Am
10-03 20:00
FC Teutonia 05
? - ?
Oldenburg
10-03 00:00
Wegberg-Beeck
? - ?
Schalke 04 (Youth)
10-03 20:00
Havelse
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
10-03 00:00
Wiedenbruck
? - ?
Wuppertaler
10-03 21:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
Holstein Kiel II
10-03 19:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
10-03 19:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
Zwickau
10-03 19:00
Chemnitzer
? - ?
Berliner AK 07
10-03 19:00
Energie Cottbus
? - ?
VSG Altglienicke
10-03 19:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
Eilenburg
10-03 19:00
Hansa Rostock II
? - ?
ZFC Meuselwitz
10-03 00:00
Alemannia Aachen
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
10-03 19:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
Greifswalder FC
Ngày 09/03/2024
09-03 01:30
SV Drochtersen/Assel
? - ?
Bremer SV
09-03 20:00
FC 08 Hombrug
? - ?
Bahlinger
09-03 01:30
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
Eimsbutteler TV
09-03 20:00
FC Augsburg II
? - ?
FC Memmingen
09-03 20:00
Freiberg
? - ?
FSV Frankfurt
09-03 20:00
Eintracht Bamberg
? - ?
Schweinfurt 05 FC
09-03 19:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
SSV Jeddeloh
09-03 20:00
Hessen Kassel
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
09-03 20:00
TSV Buchbach
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
09-03 21:00
FC Kilia Kiel
? - ?
Phonix Lubeck
09-03 20:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
09-03 20:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
Wacker Burghausen
09-03 21:00
SV Meppen
? - ?
St Pauli II
09-03 20:00
Kickers Offenbach
? - ?
TSV Schott Mainz
09-03 20:00
FV Illertissen
? - ?
SV Schalding Heining
09-03 20:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
Vfr Aalen
09-03 20:00
SpVgg Ansbach
? - ?
Nurnberg (Youth)
09-03 20:00
TuS Koblenz
? - ?
SG Barockstadt
09-03 20:00
Astoria Walldorf
? - ?
VfB Stuttgart II
09-03 01:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
DJK Vilzing
09-03 20:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
Wurzburger Kickers
09-03 20:00
TSG Balingen
? - ?
Stuttgarter Kickers
09-03 20:00
TSV Aubstadt
? - ?
SpVgg Bayreuth
Ngày 05/11/2023
05-11 00:00
Monchengladbach AM.
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
05-11 00:00
Bocholt FC
? - ?
Alemannia Aachen
05-11 00:00
Duren
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
05-11 00:00
Koln Am
? - ?
SV Lippstadt
05-11 00:00
SC Paderborn 07 II
? - ?
Wiedenbruck
05-11 00:00
SV Rodinghausen
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
05-11 00:00
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Gutersloh
05-11 19:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
Berliner FC Dynamo
05-11 19:00
Hansa Rostock II
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
05-11 19:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
FSV luckenwalde
05-11 00:00
Wegberg-Beeck
? - ?
SSVg Velbert
05-11 00:00
Wuppertaler
? - ?
Fortuna Koln
05-11 19:00
Zwickau
? - ?
Eilenburg
05-11 20:00
Holstein Kiel II
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
05-11 20:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
Havelse
05-11 19:00
VSG Altglienicke
? - ?
ZFC Meuselwitz
05-11 20:00
FC Teutonia 05
? - ?
FC Kilia Kiel
05-11 19:00
Berliner AK 07
? - ?
Carl Zeiss Jena
05-11 21:00
SV Drochtersen/Assel
? - ?
Phonix Lubeck
05-11 19:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
Greifswalder FC
05-11 21:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
05-11 19:00
Chemnitzer
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
05-11 19:00
Energie Cottbus
? - ?
SV Babelsberg 03
Ngày 04/11/2023
04-11 20:00
Wurzburger Kickers
? - ?
FC Augsburg II
04-11 19:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
SV Meppen
04-11 20:00
FSV Frankfurt
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
04-11 19:00
Hannover 96 Am
? - ?
SSV Jeddeloh
04-11 20:00
Kickers Offenbach
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
04-11 20:00
Bremer SV
? - ?
St Pauli II
04-11 20:00
VfB Stuttgart II
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
04-11 01:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
DJK Vilzing
04-11 20:00
TuS Koblenz
? - ?
Hessen Kassel
04-11 20:00
Eintracht Bamberg
? - ?
TSV Aubstadt
04-11 20:00
Astoria Walldorf
? - ?
Vfr Aalen
04-11 20:00
TSV Buchbach
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
04-11 20:00
Wacker Burghausen
? - ?
FV Illertissen
04-11 20:00
Bahlinger
? - ?
SG Barockstadt
04-11 20:00
TSG Balingen
? - ?
TSV Schott Mainz
04-11 20:00
FC 08 Hombrug
? - ?
TSV Steinbach Haiger
04-11 20:00
Oldenburg
? - ?
Eimsbutteler TV
04-11 20:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
SpVgg Ansbach
04-11 20:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
FC Memmingen
04-11 20:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
SV Schalding Heining
04-11 20:00
Freiberg
? - ?
Stuttgarter Kickers
04-11 20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
Ngày 02/12/2023
02-12 20:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
Hessen Kassel
02-12 20:00
Vfr Aalen
? - ?
TuS Koblenz
02-12 20:00
Bahlinger
? - ?
VfB Stuttgart II
02-12 20:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
Kickers Offenbach
02-12 21:00
FC Kilia Kiel
? - ?
Oldenburg
02-12 21:00
SV Meppen
? - ?
Holstein Kiel II
02-12 20:00
FSV Frankfurt
? - ?
TSG Balingen
02-12 01:30
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
SSV Jeddeloh
02-12 20:00
SG Barockstadt
? - ?
Freiberg
02-12 01:30
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
SV Drochtersen/Assel
02-12 20:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
FC 08 Hombrug
02-12 19:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
FC Teutonia 05
02-12 20:00
TSV Schott Mainz
? - ?
Astoria Walldorf
02-12 19:00
Phonix Lubeck
? - ?
Hannover 96 Am
02-12 20:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
Ngày 27/04/2024
27-04 00:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
27-04 00:00
FC Memmingen
? - ?
Greuther Furth (Youth)
27-04 00:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
27-04 22:59
SSVg Velbert
? - ?
Wegberg-Beeck
27-04 22:59
Wiedenbruck
? - ?
SC Paderborn 07 II
27-04 19:00
Vfr Aalen
? - ?
FSV Frankfurt
27-04 19:00
TSG Balingen
? - ?
SG Barockstadt
27-04 19:00
FC Augsburg II
? - ?
TSV Buchbach
27-04 22:59
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Duren
27-04 19:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
Bahlinger
27-04 19:00
FV Illertissen
? - ?
SpVgg Ansbach
27-04 00:00
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
SV Meppen
27-04 22:59
Alemannia Aachen
? - ?
Bocholt FC
27-04 19:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
Wurzburger Kickers
27-04 00:30
SV Drochtersen/Assel
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
27-04 22:59
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Monchengladbach AM.
27-04 19:00
SV Schalding Heining
? - ?
Wacker Burghausen
27-04 18:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
Havelse
27-04 22:59
Gutersloh
? - ?
Schalke 04 (Youth)
27-04 19:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
TSV Aubstadt
27-04 22:59
Fortuna Koln
? - ?
Wuppertaler
27-04 19:00
DJK Vilzing
? - ?
Eintracht Bamberg
27-04 22:59
SV Lippstadt
? - ?
Koln Am
27-04 22:59
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
SV Rodinghausen
27-04 19:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
TSV Schott Mainz
27-04 19:00
Hessen Kassel
? - ?
FC 08 Hombrug
27-04 19:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
Freiberg
27-04 19:00
Oldenburg
? - ?
SSV Jeddeloh
27-04 19:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
Astoria Walldorf
27-04 19:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
VfB Stuttgart II
27-04 19:00
TuS Koblenz
? - ?
Kickers Offenbach
Ngày 04/05/2024
04-05 19:00
Bahlinger
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
04-05 00:00
TSV Buchbach
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
04-05 19:00
FC 08 Hombrug
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
04-05 19:00
Eintracht Bamberg
? - ?
FC Memmingen
04-05 22:59
Wuppertaler
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
04-05 19:00
Freiberg
? - ?
TSV Steinbach Haiger
04-05 19:00
Wacker Burghausen
? - ?
DJK Vilzing
04-05 22:59
Monchengladbach AM.
? - ?
Fortuna Koln
04-05 19:00
FSV Frankfurt
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
04-05 19:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
FC Augsburg II
04-05 18:00
Phonix Lubeck
? - ?
SV Drochtersen/Assel
04-05 22:59
Duren
? - ?
Bocholt FC
04-05 19:00
Kickers Offenbach
? - ?
Hessen Kassel
04-05 19:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
Schweinfurt 05 FC
04-05 18:30
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
SC Spelle-Venhaus
04-05 22:59
Koln Am
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
04-05 19:00
TSV Schott Mainz
? - ?
SG Barockstadt
04-05 19:00
SpVgg Ansbach
? - ?
TSV Aubstadt
04-05 20:00
FC Kilia Kiel
? - ?
FC Teutonia 05
04-05 22:59
SC Paderborn 07 II
? - ?
SSVg Velbert
04-05 19:00
VfB Stuttgart II
? - ?
Vfr Aalen
04-05 19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
SV Schalding Heining
04-05 22:59
SV Rodinghausen
? - ?
Gutersloh
04-05 19:00
TuS Koblenz
? - ?
TSG Balingen
04-05 19:00
Wurzburger Kickers
? - ?
SpVgg Bayreuth
04-05 22:59
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
04-05 19:00
Astoria Walldorf
? - ?
Stuttgarter Kickers
04-05 22:59
Wegberg-Beeck
? - ?
SV Lippstadt
04-05 00:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
FV Illertissen
04-05 22:59
Wiedenbruck
? - ?
Alemannia Aachen
04-05 20:00
SV Meppen
? - ?
Hamburger SV (Youth)
04-05 21:00
SSV Jeddeloh
? - ?
Hannover 96 Am
Ngày 12/11/2023
12-11 19:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
Energie Cottbus
12-11 00:00
Alemannia Aachen
? - ?
Wiedenbruck
12-11 00:00
Bocholt FC
? - ?
Duren
12-11 00:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Schalke 04 (Youth)
12-11 00:00
Gutersloh
? - ?
SV Rodinghausen
12-11 00:00
Fortuna Koln
? - ?
Monchengladbach AM.
12-11 00:00
SV Lippstadt
? - ?
Wegberg-Beeck
12-11 19:00
FSV luckenwalde
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
12-11 19:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Chemnitzer
12-11 00:00
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Koln Am
12-11 00:00
SSVg Velbert
? - ?
SC Paderborn 07 II
12-11 00:00
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Wuppertaler
12-11 19:00
SV Babelsberg 03
? - ?
BSG Chemie Leipzig
12-11 19:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
Hansa Rostock II
12-11 20:00
St Pauli II
? - ?
Oldenburg
12-11 19:00
Eilenburg
? - ?
VSG Altglienicke
12-11 20:00
Havelse
? - ?
FC Teutonia 05
12-11 19:00
Greifswalder FC
? - ?
Berliner AK 07
12-11 19:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
BFC Viktoria 1889
12-11 19:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Zwickau
Ngày 17/03/2024
17-03 19:00
Zwickau
? - ?
Berliner AK 07
17-03 00:00
Bocholt FC
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
17-03 00:00
Duren
? - ?
SV Lippstadt
17-03 19:00
VSG Altglienicke
? - ?
BSG Chemie Leipzig
17-03 00:00
Fortuna Koln
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
17-03 19:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
17-03 00:00
Koln Am
? - ?
Alemannia Aachen
17-03 19:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
Chemnitzer
17-03 00:00
SV Rodinghausen
? - ?
Wegberg-Beeck
17-03 19:00
Eilenburg
? - ?
Hansa Rostock II
17-03 19:00
Greifswalder FC
? - ?
BFC Viktoria 1889
17-03 19:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
17-03 19:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
FSV luckenwalde
17-03 20:00
St Pauli II
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
17-03 00:00
Schalke 04 (Youth)
? - ?
SC Paderborn 07 II
17-03 21:00
Bremer SV
? - ?
Holstein Kiel II
17-03 00:00
Wuppertaler
? - ?
SSVg Velbert
17-03 21:00
Eimsbutteler TV
? - ?
Hamburger SV (Youth)
17-03 00:00
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Gutersloh
17-03 19:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Energie Cottbus
17-03 00:00
Monchengladbach AM.
? - ?
Wiedenbruck
Ngày 16/03/2024
16-03 19:00
Hannover 96 Am
? - ?
FC Teutonia 05
16-03 20:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
TSV Steinbach Haiger
16-03 20:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
FC Augsburg II
16-03 19:00
Phonix Lubeck
? - ?
Havelse
16-03 20:00
FSV Frankfurt
? - ?
FC 08 Hombrug
16-03 20:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
SpVgg Ansbach
16-03 20:00
Oldenburg
? - ?
SV Drochtersen/Assel
16-03 20:00
SG Barockstadt
? - ?
Hessen Kassel
16-03 20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
Greuther Furth (Youth)
16-03 21:00
FC Kilia Kiel
? - ?
SC Spelle-Venhaus
16-03 20:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
16-03 20:00
DJK Vilzing
? - ?
FV Illertissen
16-03 22:00
SSV Jeddeloh
? - ?
Eintracht Norderstedt
16-03 20:00
TSV Schott Mainz
? - ?
TuS Koblenz
16-03 20:00
Wurzburger Kickers
? - ?
TSV Buchbach
16-03 20:00
VfB Stuttgart II
? - ?
Freiberg
16-03 20:00
Astoria Walldorf
? - ?
TSG Balingen
16-03 20:00
Wacker Burghausen
? - ?
Eintracht Bamberg
16-03 20:00
FC Memmingen
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
16-03 20:00
Vfr Aalen
? - ?
Stuttgarter Kickers
16-03 20:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
16-03 01:00
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
SV Meppen
16-03 20:00
Bahlinger
? - ?
Kickers Offenbach
16-03 20:00
SV Schalding Heining
? - ?
TSV Aubstadt
Ngày 30/09/2023
30-09 19:00
Astoria Walldorf
? - ?
Kickers Offenbach
30-09 00:00
TSV Buchbach
? - ?
DJK Vilzing
30-09 22:59
SC Paderborn 07 II
? - ?
Schalke 04 (Youth)
30-09 19:00
TSV Aubstadt
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
30-09 22:59
SSVg Velbert
? - ?
Wuppertaler
30-09 19:00
Bahlinger
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
30-09 19:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
TSG Balingen
30-09 19:00
Eintracht Bamberg
? - ?
SpVgg Bayreuth
30-09 22:59
Wegberg-Beeck
? - ?
SV Rodinghausen
30-09 19:00
Wacker Burghausen
? - ?
Nurnberg (Youth)
30-09 22:59
Wiedenbruck
? - ?
Monchengladbach AM.
30-09 19:00
Freiberg
? - ?
FC 08 Hombrug
30-09 19:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
SV Schalding Heining
30-09 19:00
FSV Frankfurt
? - ?
Hessen Kassel
30-09 19:00
FV Illertissen
? - ?
Schweinfurt 05 FC
30-09 22:59
Alemannia Aachen
? - ?
Koln Am
30-09 19:00
SG Barockstadt
? - ?
Stuttgarter Kickers
30-09 19:00
SpVgg Ansbach
? - ?
FC Augsburg II
30-09 22:59
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Fortuna Koln
30-09 19:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
Vfr Aalen
30-09 22:59
Gutersloh
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
30-09 19:00
TSV Schott Mainz
? - ?
TSV Steinbach Haiger
30-09 22:59
SV Lippstadt
? - ?
Duren
30-09 19:00
VfB Stuttgart II
? - ?
TuS Koblenz
30-09 00:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
FC Memmingen
30-09 22:59
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Bocholt FC
30-09 18:00
Hannover 96 Am
? - ?
SV Drochtersen/Assel
30-09 18:00
Phonix Lubeck
? - ?
SV Meppen
30-09 19:00
FC Kilia Kiel
? - ?
Havelse
30-09 21:00
SSV Jeddeloh
? - ?
FC Teutonia 05
30-09 23:30
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
Ngày 18/11/2023
18-11 01:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
FC Augsburg II
18-11 20:00
Eintracht Bamberg
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
18-11 20:00
Wacker Burghausen
? - ?
SpVgg Ansbach
18-11 20:00
Bremer SV
? - ?
Phonix Lubeck
18-11 20:00
TSV Schott Mainz
? - ?
FSV Frankfurt
18-11 20:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
TuS Koblenz
18-11 20:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
Kickers Offenbach
18-11 20:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
TSV Buchbach
18-11 20:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
18-11 20:00
Vfr Aalen
? - ?
FC 08 Hombrug
18-11 20:00
SV Schalding Heining
? - ?
FC Memmingen
18-11 20:00
Bahlinger
? - ?
TSG Balingen
18-11 20:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
DJK Vilzing
18-11 20:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
Freiberg
18-11 20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
TSV Aubstadt
18-11 20:00
Wurzburger Kickers
? - ?
FV Illertissen
18-11 20:00
Oldenburg
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
18-11 22:00
SSV Jeddeloh
? - ?
Eimsbutteler TV
18-11 22:59
SV Drochtersen/Assel
? - ?
Havelse
18-11 20:00
SG Barockstadt
? - ?
VfB Stuttgart II
18-11 19:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
SC Spelle-Venhaus
18-11 20:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
Astoria Walldorf
18-11 19:00
Hannover 96 Am
? - ?
St Pauli II
18-11 20:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
Hessen Kassel
Ngày 02/03/2024
02-03 20:00
Vfr Aalen
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
02-03 20:00
Wacker Burghausen
? - ?
TSV Buchbach
02-03 20:00
Bahlinger
? - ?
Freiberg
02-03 20:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
TSV Aubstadt
02-03 20:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
Hessen Kassel
02-03 20:00
SV Schalding Heining
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
02-03 20:00
FSV Frankfurt
? - ?
Astoria Walldorf
02-03 20:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
FC Memmingen
02-03 20:00
SG Barockstadt
? - ?
Kickers Offenbach
02-03 20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
02-03 20:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
TuS Koblenz
02-03 20:00
DJK Vilzing
? - ?
FC Augsburg II
02-03 20:00
TSV Schott Mainz
? - ?
FC 08 Hombrug
02-03 20:00
Wurzburger Kickers
? - ?
SpVgg Ansbach
02-03 20:00
VfB Stuttgart II
? - ?
TSG Balingen
02-03 20:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
TSV Steinbach Haiger
02-03 01:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
FV Illertissen
02-03 20:00
Eintracht Bamberg
? - ?
Greuther Furth (Youth)
02-03 19:00
Hannover 96 Am
? - ?
Hamburger SV (Youth)
02-03 19:00
Phonix Lubeck
? - ?
SC Spelle-Venhaus
02-03 20:00
Oldenburg
? - ?
Eintracht Norderstedt
02-03 22:00
SSV Jeddeloh
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
Ngày 11/05/2024
11-05 19:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
VfB Stuttgart II
11-05 00:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
Nurnberg (Youth)
11-05 19:00
SG Barockstadt
? - ?
Bahlinger
11-05 19:00
TSV Aubstadt
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
11-05 22:59
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Monchengladbach AM.
11-05 19:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
FSV Frankfurt
11-05 19:00
FC Augsburg II
? - ?
Eintracht Bamberg
11-05 00:30
SV Drochtersen/Assel
? - ?
FC Kilia Kiel
11-05 22:59
Bocholt FC
? - ?
Wuppertaler
11-05 19:00
Hessen Kassel
? - ?
TuS Koblenz
11-05 19:00
FV Illertissen
? - ?
TSV Buchbach
11-05 18:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
11-05 22:59
Duren
? - ?
Alemannia Aachen
11-05 19:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
Kickers Offenbach
11-05 19:00
SV Schalding Heining
? - ?
Wurzburger Kickers
11-05 18:00
Hannover 96 Am
? - ?
Eimsbutteler TV
11-05 22:59
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
SV Rodinghausen
11-05 19:00
TSV Schott Mainz
? - ?
TSG Balingen
11-05 19:00
SpVgg Ansbach
? - ?
Schweinfurt 05 FC
11-05 22:59
Gutersloh
? - ?
Koln Am
11-05 19:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
FC 08 Hombrug
11-05 19:00
DJK Vilzing
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
11-05 22:59
Fortuna Koln
? - ?
Schalke 04 (Youth)
11-05 19:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
Freiberg
11-05 22:59
SV Lippstadt
? - ?
SC Paderborn 07 II
11-05 00:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
Greuther Furth (Youth)
11-05 22:59
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Wegberg-Beeck
11-05 19:00
Vfr Aalen
? - ?
Astoria Walldorf
11-05 00:00
FC Memmingen
? - ?
Wacker Burghausen
11-05 19:00
Oldenburg
? - ?
St Pauli II
11-05 21:00
SSV Jeddeloh
? - ?
SC Spelle-Venhaus
11-05 22:59
SSVg Velbert
? - ?
Wiedenbruck
Ngày 07/04/2024
07-04 18:00
VSG Altglienicke
? - ?
Zwickau
07-04 18:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
07-04 18:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
07-04 18:00
Eilenburg
? - ?
BSG Chemie Leipzig
07-04 18:00
Greifswalder FC
? - ?
Hansa Rostock II
07-04 18:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Energie Cottbus
07-04 18:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
BFC Viktoria 1889
07-04 19:00
St Pauli II
? - ?
Eintracht Norderstedt
07-04 19:00
Havelse
? - ?
SC Spelle-Venhaus
07-04 20:00
Eimsbutteler TV
? - ?
FC Teutonia 05
07-04 20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
Hamburger SV (Youth)
07-04 18:00
FSV luckenwalde
? - ?
Chemnitzer
07-04 18:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Berliner AK 07
Ngày 19/11/2023
19-11 00:00
Koln Am
? - ?
Gutersloh
19-11 00:00
SC Paderborn 07 II
? - ?
SV Lippstadt
19-11 00:00
SV Rodinghausen
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
19-11 00:00
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Fortuna Koln
19-11 00:00
Wegberg-Beeck
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
19-11 00:00
Wiedenbruck
? - ?
SSVg Velbert
19-11 00:00
Wuppertaler
? - ?
Bocholt FC
19-11 00:00
Alemannia Aachen
? - ?
Duren
19-11 00:00
Monchengladbach AM.
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
19-11 20:00
Holstein Kiel II
? - ?
FC Kilia Kiel
19-11 20:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
19-11 20:00
FC Teutonia 05
? - ?
SV Meppen
Ngày 31/03/2024
31-03 00:00
SV Lippstadt
? - ?
Wuppertaler
31-03 18:00
Berliner AK 07
? - ?
VSG Altglienicke
31-03 00:00
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Duren
31-03 18:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
ZFC Meuselwitz
31-03 00:00
SC Paderborn 07 II
? - ?
SV Rodinghausen
31-03 18:00
Chemnitzer
? - ?
Zwickau
31-03 00:00
SSVg Velbert
? - ?
Monchengladbach AM.
31-03 18:00
Energie Cottbus
? - ?
Eilenburg
31-03 18:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
Greifswalder FC
31-03 18:00
Hansa Rostock II
? - ?
Carl Zeiss Jena
31-03 18:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
31-03 00:00
Wegberg-Beeck
? - ?
Koln Am
31-03 00:00
Wiedenbruck
? - ?
Schalke 04 (Youth)
31-03 00:00
Alemannia Aachen
? - ?
Fortuna Koln
31-03 18:00
FSV luckenwalde
? - ?
Berliner FC Dynamo
31-03 00:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
31-03 18:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
SV Babelsberg 03
31-03 00:00
Gutersloh
? - ?
Bocholt FC
Ngày 07/10/2023
07-10 19:00
Bahlinger
? - ?
Stuttgarter Kickers
07-10 22:59
SV Rodinghausen
? - ?
SC Paderborn 07 II
07-10 19:00
FC 08 Hombrug
? - ?
Kickers Offenbach
07-10 19:00
Wacker Burghausen
? - ?
SV Schalding Heining
07-10 19:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
FC Memmingen
07-10 22:59
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Wiedenbruck
07-10 19:00
Freiberg
? - ?
TuS Koblenz
07-10 19:00
SpVgg Ansbach
? - ?
FV Illertissen
07-10 22:59
Wuppertaler
? - ?
SV Lippstadt
07-10 19:00
FSV Frankfurt
? - ?
TSV Steinbach Haiger
07-10 19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
SpVgg Bayreuth
07-10 19:00
SG Barockstadt
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
07-10 19:00
Wurzburger Kickers
? - ?
Nurnberg (Youth)
07-10 22:59
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
07-10 19:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
TSG Balingen
07-10 22:59
Monchengladbach AM.
? - ?
SSVg Velbert
07-10 19:00
TSV Schott Mainz
? - ?
Vfr Aalen
07-10 22:59
Bocholt FC
? - ?
Gutersloh
07-10 19:00
VfB Stuttgart II
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
07-10 00:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
07-10 22:59
Duren
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
07-10 19:00
Astoria Walldorf
? - ?
Hessen Kassel
07-10 19:00
TSV Aubstadt
? - ?
Schweinfurt 05 FC
07-10 22:59
Fortuna Koln
? - ?
Alemannia Aachen
07-10 19:00
Eintracht Bamberg
? - ?
DJK Vilzing
07-10 22:59
Koln Am
? - ?
Wegberg-Beeck
07-10 00:00
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
Phonix Lubeck
07-10 18:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
07-10 20:00
SV Meppen
? - ?
FC Kilia Kiel
Ngày 25/11/2023
25-11 20:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
Wacker Burghausen
25-11 20:00
TSV Aubstadt
? - ?
Wurzburger Kickers
25-11 20:00
TuS Koblenz
? - ?
Stuttgarter Kickers
25-11 20:00
Astoria Walldorf
? - ?
SG Barockstadt
25-11 20:00
FC Augsburg II
? - ?
SV Schalding Heining
25-11 20:00
TSV Buchbach
? - ?
Eintracht Bamberg
25-11 20:00
TSG Balingen
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
25-11 20:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
Schweinfurt 05 FC
25-11 20:00
FC 08 Hombrug
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
25-11 20:00
FV Illertissen
? - ?
Nurnberg (Youth)
25-11 20:00
Freiberg
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
25-11 20:00
FC Memmingen
? - ?
DJK Vilzing
25-11 20:00
SpVgg Ansbach
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
25-11 01:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
SpVgg Bayreuth
25-11 22:00
SSV Jeddeloh
? - ?
St Pauli II
25-11 20:00
FSV Frankfurt
? - ?
Bahlinger
25-11 01:30
SV Drochtersen/Assel
? - ?
SV Meppen
25-11 20:00
Hessen Kassel
? - ?
TSV Steinbach Haiger
25-11 19:00
Hannover 96 Am
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
25-11 20:00
Kickers Offenbach
? - ?
Vfr Aalen
25-11 21:00
FC Kilia Kiel
? - ?
Bremer SV
25-11 20:00
VfB Stuttgart II
? - ?
TSV Schott Mainz
Ngày 14/04/2024
14-04 18:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
Carl Zeiss Jena
14-04 18:00
Chemnitzer
? - ?
VSG Altglienicke
14-04 18:00
Energie Cottbus
? - ?
Greifswalder FC
14-04 18:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
14-04 18:00
Hansa Rostock II
? - ?
SV Babelsberg 03
14-04 18:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
FSV luckenwalde
14-04 19:00
Holstein Kiel II
? - ?
SSV Jeddeloh
14-04 19:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
14-04 19:00
FC Teutonia 05
? - ?
St Pauli II
14-04 20:00
Bremer SV
? - ?
Hannover 96 Am
14-04 20:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
Oldenburg
14-04 18:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
Berliner FC Dynamo
14-04 18:00
Zwickau
? - ?
ZFC Meuselwitz
14-04 18:00
Berliner AK 07
? - ?
Eilenburg
Ngày 26/11/2023
26-11 00:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Koln Am
26-11 00:00
Gutersloh
? - ?
Wegberg-Beeck
26-11 00:00
Fortuna Koln
? - ?
SV Rodinghausen
26-11 00:00
SV Lippstadt
? - ?
Wiedenbruck
26-11 19:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Eilenburg
26-11 19:00
Zwickau
? - ?
Greifswalder FC
26-11 19:00
VSG Altglienicke
? - ?
Carl Zeiss Jena
26-11 19:00
Berliner AK 07
? - ?
SV Babelsberg 03
26-11 00:00
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
SC Paderborn 07 II
26-11 19:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
26-11 00:00
SSVg Velbert
? - ?
Alemannia Aachen
26-11 19:00
Chemnitzer
? - ?
BFC Viktoria 1889
26-11 19:00
Energie Cottbus
? - ?
Berliner FC Dynamo
26-11 00:00
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Schalke 04 (Youth)
26-11 19:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
26-11 00:00
Bocholt FC
? - ?
Monchengladbach AM.
26-11 19:00
Hansa Rostock II
? - ?
FSV luckenwalde
26-11 00:00
Duren
? - ?
Wuppertaler
26-11 20:00
Holstein Kiel II
? - ?
Havelse
26-11 20:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
Hamburger SV (Youth)
26-11 20:00
FC Teutonia 05
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
26-11 20:00
Oldenburg
? - ?
Phonix Lubeck
26-11 21:00
Eimsbutteler TV
? - ?
SC Spelle-Venhaus
Ngày 06/04/2024
06-04 22:59
Koln Am
? - ?
SC Paderborn 07 II
06-04 22:59
SV Rodinghausen
? - ?
Wiedenbruck
06-04 22:59
Schalke 04 (Youth)
? - ?
SSVg Velbert
06-04 20:00
FC Kilia Kiel
? - ?
SV Meppen
06-04 19:00
TSV Schott Mainz
? - ?
Stuttgarter Kickers
06-04 19:00
SpVgg Ansbach
? - ?
FC Memmingen
06-04 21:00
SSV Jeddeloh
? - ?
SV Drochtersen/Assel
06-04 19:00
VfB Stuttgart II
? - ?
Hessen Kassel
06-04 19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
Schweinfurt 05 FC
06-04 19:00
Astoria Walldorf
? - ?
TuS Koblenz
06-04 22:59
Wegberg-Beeck
? - ?
Alemannia Aachen
06-04 00:00
TSV Buchbach
? - ?
SV Schalding Heining
06-04 22:59
Wuppertaler
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
06-04 19:00
Bahlinger
? - ?
TSV Steinbach Haiger
06-04 19:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
DJK Vilzing
06-04 19:00
FC 08 Hombrug
? - ?
TSG Balingen
06-04 19:00
TSV Aubstadt
? - ?
FC Augsburg II
06-04 22:59
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Fortuna Koln
06-04 19:00
Freiberg
? - ?
Kickers Offenbach
06-04 19:00
Eintracht Bamberg
? - ?
Nurnberg (Youth)
06-04 18:00
Hannover 96 Am
? - ?
Holstein Kiel II
06-04 22:59
Monchengladbach AM.
? - ?
SV Lippstadt
06-04 18:00
Phonix Lubeck
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
06-04 22:59
Bocholt FC
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
06-04 19:00
Oldenburg
? - ?
Bremer SV
06-04 22:59
Duren
? - ?
Gutersloh
06-04 19:00
FSV Frankfurt
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
06-04 19:00
Wacker Burghausen
? - ?
Wurzburger Kickers
06-04 19:00
SG Barockstadt
? - ?
Vfr Aalen
06-04 19:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
SpVgg Bayreuth
06-04 19:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
06-04 19:00
FV Illertissen
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
Ngày 14/10/2023
14-10 19:00
TSG Balingen
? - ?
Kickers Offenbach
14-10 19:00
FV Illertissen
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
14-10 22:59
SSVg Velbert
? - ?
Schalke 04 (Youth)
14-10 19:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
TSV Schott Mainz
14-10 19:00
SV Schalding Heining
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
14-10 22:59
Wiedenbruck
? - ?
SV Rodinghausen
14-10 19:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
SG Barockstadt
14-10 19:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
Nurnberg (Youth)
14-10 19:00
Hessen Kassel
? - ?
Freiberg
14-10 19:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
Wurzburger Kickers
14-10 22:59
Alemannia Aachen
? - ?
Wegberg-Beeck
14-10 19:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
Astoria Walldorf
14-10 19:00
DJK Vilzing
? - ?
Wacker Burghausen
14-10 22:59
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Bocholt FC
14-10 19:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
VfB Stuttgart II
14-10 22:59
Gutersloh
? - ?
Duren
14-10 19:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
FSV Frankfurt
14-10 00:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
TSV Buchbach
14-10 22:59
Fortuna Koln
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
14-10 19:00
TuS Koblenz
? - ?
FC 08 Hombrug
14-10 00:00
FC Memmingen
? - ?
Eintracht Bamberg
14-10 22:59
SV Lippstadt
? - ?
Monchengladbach AM.
14-10 19:00
TSV Aubstadt
? - ?
SpVgg Ansbach
14-10 22:59
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Wuppertaler
14-10 19:00
Vfr Aalen
? - ?
Bahlinger
14-10 19:00
FC Augsburg II
? - ?
Greuther Furth (Youth)
14-10 22:59
SC Paderborn 07 II
? - ?
Koln Am
14-10 00:00
Eimsbutteler TV
? - ?
SV Drochtersen/Assel
14-10 00:00
FC Kilia Kiel
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
14-10 18:00
Hannover 96 Am
? - ?
Bremer SV
14-10 18:00
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
Eintracht Norderstedt
14-10 18:00
Phonix Lubeck
? - ?
Hamburger SV (Youth)
14-10 19:00
St Pauli II
? - ?
FC Teutonia 05
14-10 21:00
SSV Jeddeloh
? - ?
Holstein Kiel II
Ngày 21/04/2024
21-04 18:00
Eilenburg
? - ?
Zwickau
21-04 18:00
Greifswalder FC
? - ?
BSG Chemie Leipzig
21-04 18:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
Chemnitzer
21-04 18:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Berliner AK 07
21-04 18:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
Hansa Rostock II
21-04 19:00
St Pauli II
? - ?
SV Drochtersen/Assel
21-04 19:00
Havelse
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
21-04 20:00
Eimsbutteler TV
? - ?
Holstein Kiel II
21-04 18:00
FSV luckenwalde
? - ?
BFC Viktoria 1889
21-04 18:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
VSG Altglienicke
21-04 18:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Energie Cottbus
21-04 18:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
Ngày 03/12/2023
03-12 00:00
Gutersloh
? - ?
SC Paderborn 07 II
03-12 00:00
SV Lippstadt
? - ?
SSVg Velbert
03-12 19:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
03-12 19:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Zwickau
03-12 19:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
BSG Chemie Leipzig
03-12 00:00
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Wiedenbruck
03-12 19:00
Chemnitzer
? - ?
Eilenburg
03-12 00:00
Wuppertaler
? - ?
Alemannia Aachen
03-12 19:00
Greifswalder FC
? - ?
VSG Altglienicke
03-12 00:00
Koln Am
? - ?
Fortuna Koln
03-12 19:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
Hansa Rostock II
03-12 00:00
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
SV Rodinghausen
03-12 19:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
ZFC Meuselwitz
03-12 00:00
Bocholt FC
? - ?
Schalke 04 (Youth)
03-12 19:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
Berliner AK 07
03-12 00:00
Duren
? - ?
Monchengladbach AM.
03-12 19:00
FSV luckenwalde
? - ?
Energie Cottbus
03-12 00:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Wegberg-Beeck
03-12 20:00
St Pauli II
? - ?
Eimsbutteler TV
03-12 20:00
Havelse
? - ?
Bremer SV
03-12 21:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
Eintracht Norderstedt
Ngày 03/10/2023
03-10 19:00
FV Illertissen
? - ?
TSV Aubstadt
03-10 19:00
FC Memmingen
? - ?
TSV Buchbach
03-10 19:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
03-10 19:00
SV Schalding Heining
? - ?
Eintracht Bamberg
03-10 19:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
Wurzburger Kickers
03-10 19:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
Wacker Burghausen
03-10 19:00
DJK Vilzing
? - ?
Greuther Furth (Youth)
03-10 19:00
FC Augsburg II
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
03-10 19:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
SpVgg Ansbach
Ngày 13/04/2024
13-04 22:59
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Monchengladbach AM.
13-04 22:59
SC Paderborn 07 II
? - ?
Wegberg-Beeck
13-04 19:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
Bahlinger
13-04 19:00
Wurzburger Kickers
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
13-04 19:00
TuS Koblenz
? - ?
Freiberg
13-04 22:59
SSVg Velbert
? - ?
SV Rodinghausen
13-04 00:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
TSV Aubstadt
13-04 22:59
Wiedenbruck
? - ?
Koln Am
13-04 19:00
Vfr Aalen
? - ?
TSV Schott Mainz
13-04 00:00
FC Memmingen
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
13-04 19:00
TSG Balingen
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
13-04 00:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
Eintracht Bamberg
13-04 22:59
Alemannia Aachen
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
13-04 19:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
SG Barockstadt
13-04 19:00
FC Augsburg II
? - ?
SpVgg Ansbach
13-04 00:00
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
FC Kilia Kiel
13-04 22:59
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Duren
13-04 00:30
SV Drochtersen/Assel
? - ?
Eimsbutteler TV
13-04 22:59
Gutersloh
? - ?
Wuppertaler
13-04 18:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
Phonix Lubeck
13-04 22:59
Fortuna Koln
? - ?
Bocholt FC
13-04 22:59
SV Lippstadt
? - ?
Schalke 04 (Youth)
13-04 19:00
Hessen Kassel
? - ?
Astoria Walldorf
13-04 19:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
Wacker Burghausen
13-04 19:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
VfB Stuttgart II
13-04 19:00
SV Schalding Heining
? - ?
Greuther Furth (Youth)
13-04 19:00
Kickers Offenbach
? - ?
FC 08 Hombrug
13-04 19:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
FV Illertissen
13-04 20:00
SV Meppen
? - ?
Havelse
13-04 19:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
FSV Frankfurt
13-04 19:00
DJK Vilzing
? - ?
TSV Buchbach
Ngày 28/04/2024
28-04 18:00
Chemnitzer
? - ?
ZFC Meuselwitz
28-04 18:00
Energie Cottbus
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
28-04 18:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
FSV luckenwalde
28-04 18:00
Hansa Rostock II
? - ?
Berliner FC Dynamo
28-04 19:00
FC Teutonia 05
? - ?
Phonix Lubeck
28-04 20:00
Bremer SV
? - ?
Eimsbutteler TV
28-04 20:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
Hannover 96 Am
28-04 18:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
28-04 18:00
Zwickau
? - ?
Carl Zeiss Jena
28-04 18:00
VSG Altglienicke
? - ?
Eilenburg
28-04 18:00
Berliner AK 07
? - ?
Greifswalder FC
28-04 18:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
SV Babelsberg 03
28-04 19:00
Holstein Kiel II
? - ?
St Pauli II
28-04 19:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
FC Kilia Kiel
Ngày 10/12/2023
10-12 00:00
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Duren
10-12 00:00
SSVg Velbert
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
10-12 19:00
VSG Altglienicke
? - ?
SV Babelsberg 03
10-12 19:00
Berliner AK 07
? - ?
Berliner FC Dynamo
10-12 00:00
Wegberg-Beeck
? - ?
Fortuna Koln
10-12 19:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
FSV luckenwalde
10-12 00:00
Wiedenbruck
? - ?
Gutersloh
10-12 19:00
Energie Cottbus
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
10-12 19:00
Eilenburg
? - ?
Carl Zeiss Jena
10-12 00:00
Alemannia Aachen
? - ?
SV Lippstadt
10-12 19:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
Chemnitzer
10-12 00:00
Monchengladbach AM.
? - ?
Wuppertaler
10-12 19:00
Hansa Rostock II
? - ?
BFC Viktoria 1889
10-12 00:00
Koln Am
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
10-12 19:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Greifswalder FC
10-12 00:00
SC Paderborn 07 II
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
10-12 00:00
SV Rodinghausen
? - ?
Bocholt FC
10-12 20:00
Eimsbutteler TV
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
10-12 20:00
Holstein Kiel II
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
10-12 20:00
St Pauli II
? - ?
SC Spelle-Venhaus
10-12 20:00
FC Teutonia 05
? - ?
Eintracht Norderstedt
10-12 19:00
Zwickau
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
Ngày 20/04/2024
20-04 22:59
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
20-04 21:00
SSV Jeddeloh
? - ?
Bremer SV
20-04 19:00
Astoria Walldorf
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
20-04 22:59
Wegberg-Beeck
? - ?
Wiedenbruck
20-04 00:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
FC Augsburg II
20-04 22:59
Wuppertaler
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
20-04 19:00
Bahlinger
? - ?
Vfr Aalen
20-04 00:00
TSV Buchbach
? - ?
FC Memmingen
20-04 19:00
FC 08 Hombrug
? - ?
TuS Koblenz
20-04 19:00
TSV Aubstadt
? - ?
FV Illertissen
20-04 22:59
Monchengladbach AM.
? - ?
Gutersloh
20-04 19:00
Freiberg
? - ?
Hessen Kassel
20-04 19:00
Eintracht Bamberg
? - ?
SV Schalding Heining
20-04 00:30
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
FC Teutonia 05
20-04 22:59
Bocholt FC
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
20-04 18:00
Hannover 96 Am
? - ?
Oldenburg
20-04 22:59
Duren
? - ?
Fortuna Koln
20-04 18:00
Phonix Lubeck
? - ?
Eintracht Norderstedt
20-04 22:59
Koln Am
? - ?
SSVg Velbert
20-04 22:59
SC Paderborn 07 II
? - ?
Alemannia Aachen
20-04 22:59
SV Rodinghausen
? - ?
SV Lippstadt
20-04 19:00
FSV Frankfurt
? - ?
Stuttgarter Kickers
20-04 19:00
Wacker Burghausen
? - ?
SpVgg Bayreuth
20-04 19:00
SG Barockstadt
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
20-04 19:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
DJK Vilzing
20-04 19:00
Kickers Offenbach
? - ?
TSG Balingen
20-04 19:00
SpVgg Ansbach
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
20-04 20:00
FC Kilia Kiel
? - ?
Hamburger SV (Youth)
20-04 19:00
TSV Schott Mainz
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
20-04 19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
Nurnberg (Youth)
20-04 20:00
SV Meppen
? - ?
SC Spelle-Venhaus
20-04 19:00
VfB Stuttgart II
? - ?
TSV Steinbach Haiger
20-04 19:00
Wurzburger Kickers
? - ?
Schweinfurt 05 FC
Ngày 05/05/2024
05-05 18:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
05-05 18:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
VSG Altglienicke
05-05 18:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
BSG Chemie Leipzig
05-05 20:00
Eimsbutteler TV
? - ?
Oldenburg
05-05 20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
Holstein Kiel II
05-05 18:00
FSV luckenwalde
? - ?
Hansa Rostock II
05-05 18:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
Chemnitzer
05-05 18:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Berliner AK 07
05-05 18:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
Energie Cottbus
05-05 18:00
Eilenburg
? - ?
ZFC Meuselwitz
05-05 18:00
Greifswalder FC
? - ?
Zwickau
05-05 19:00
St Pauli II
? - ?
Bremer SV
05-05 19:00
Havelse
? - ?
Eintracht Norderstedt
Ngày 04/02/2024
04-02 00:00
Fortuna Koln
? - ?
SC Paderborn 07 II
04-02 19:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
04-02 19:00
Energie Cottbus
? - ?
Hansa Rostock II
04-02 00:00
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
SV Lippstadt
04-02 19:00
Eilenburg
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
04-02 00:00
Wuppertaler
? - ?
Schalke 04 (Youth)
04-02 19:00
Greifswalder FC
? - ?
Chemnitzer
04-02 00:00
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Wegberg-Beeck
04-02 19:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
SV Babelsberg 03
04-02 00:00
Monchengladbach AM.
? - ?
Alemannia Aachen
04-02 19:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Berliner FC Dynamo
04-02 00:00
Bocholt FC
? - ?
Koln Am
04-02 00:00
Duren
? - ?
SV Rodinghausen
04-02 00:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Wiedenbruck
04-02 00:00
Gutersloh
? - ?
SSVg Velbert
04-02 19:00
Zwickau
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
04-02 19:00
VSG Altglienicke
? - ?
FSV luckenwalde
04-02 19:00
Berliner AK 07
? - ?
BFC Viktoria 1889
Ngày 12/05/2024
12-05 18:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
BFC Viktoria 1889
12-05 18:00
Hansa Rostock II
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
12-05 20:00
Bremer SV
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
12-05 18:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Carl Zeiss Jena
12-05 18:00
Zwickau
? - ?
SV Babelsberg 03
12-05 18:00
VSG Altglienicke
? - ?
Greifswalder FC
12-05 18:00
Berliner AK 07
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
12-05 18:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
Berliner FC Dynamo
12-05 18:00
Energie Cottbus
? - ?
FSV luckenwalde
12-05 18:00
Eilenburg
? - ?
Chemnitzer
12-05 19:00
Holstein Kiel II
? - ?
Phonix Lubeck
12-05 19:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
SV Meppen
12-05 19:00
FC Teutonia 05
? - ?
Havelse
Ngày 19/05/2024
19-05 18:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
Zwickau
19-05 18:00
FSV luckenwalde
? - ?
BSG Chemie Leipzig
19-05 18:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
Hansa Rostock II
19-05 18:00
SV Babelsberg 03
? - ?
VSG Altglienicke
19-05 18:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
Berliner AK 07
19-05 18:00
Chemnitzer
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
19-05 18:00
Greifswalder FC
? - ?
ZFC Meuselwitz
19-05 18:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
Energie Cottbus
19-05 18:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Eilenburg
Ngày 11/11/2023
11-11 01:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
Wurzburger Kickers
11-11 20:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
Greuther Furth (Youth)
11-11 20:00
TSV Aubstadt
? - ?
Wacker Burghausen
11-11 01:00
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
Hamburger SV (Youth)
11-11 20:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
TuS Koblenz
11-11 01:30
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
Bremer SV
11-11 20:00
TSV Schott Mainz
? - ?
Bahlinger
11-11 20:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
Kickers Offenbach
11-11 20:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
FC 08 Hombrug
11-11 20:00
FC Augsburg II
? - ?
Nurnberg (Youth)
11-11 20:00
TSV Buchbach
? - ?
Schweinfurt 05 FC
11-11 20:00
Vfr Aalen
? - ?
Freiberg
11-11 20:00
FV Illertissen
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
11-11 20:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
Astoria Walldorf
11-11 20:00
FC Memmingen
? - ?
SpVgg Bayreuth
11-11 20:00
SG Barockstadt
? - ?
FSV Frankfurt
11-11 20:00
SpVgg Ansbach
? - ?
Eintracht Bamberg
11-11 20:00
DJK Vilzing
? - ?
SV Schalding Heining
11-11 01:30
SC Spelle-Venhaus
? - ?
SSV Jeddeloh
11-11 19:00
Phonix Lubeck
? - ?
Holstein Kiel II
11-11 20:00
Eimsbutteler TV
? - ?
Hannover 96 Am
11-11 21:00
SV Meppen
? - ?
Eintracht Norderstedt
11-11 20:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
VfB Stuttgart II
11-11 01:00
FC Kilia Kiel
? - ?
SV Drochtersen/Assel
11-11 20:00
Hessen Kassel
? - ?
TSG Balingen
Ngày 09/12/2023
09-12 20:00
TSG Balingen
? - ?
TSV Steinbach Haiger
09-12 20:00
FC 08 Hombrug
? - ?
SG Barockstadt
09-12 20:00
Freiberg
? - ?
TSV Schott Mainz
09-12 20:00
Hessen Kassel
? - ?
Vfr Aalen
09-12 20:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
Stuttgarter Kickers
09-12 20:00
Kickers Offenbach
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
09-12 20:00
VfB Stuttgart II
? - ?
FSV Frankfurt
09-12 20:00
TuS Koblenz
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
09-12 20:00
Astoria Walldorf
? - ?
Bahlinger
09-12 01:30
SV Drochtersen/Assel
? - ?
Hamburger SV (Youth)
09-12 19:00
Hannover 96 Am
? - ?
FC Kilia Kiel
09-12 20:00
Bremer SV
? - ?
SV Meppen
09-12 20:00
Oldenburg
? - ?
Havelse
09-12 22:00
SSV Jeddeloh
? - ?
Phonix Lubeck
Ngày 04/10/2023
04-10 00:00
Vfr Aalen
? - ?
SG Barockstadt
04-10 00:00
TSG Balingen
? - ?
FC 08 Hombrug
04-10 00:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
04-10 00:00
Hessen Kassel
? - ?
VfB Stuttgart II
04-10 00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
FSV Frankfurt
04-10 00:00
Kickers Offenbach
? - ?
Freiberg
04-10 00:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
Bahlinger
04-10 00:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
TSV Schott Mainz
04-10 00:00
TuS Koblenz
? - ?
Astoria Walldorf
Ngày 05/05/2021
05-05 00:00
SSV Ulm 1846
? - ?
FK Pirmasens
Ngày 30/03/2024
30-03 20:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
Schweinfurt 05 FC
30-03 20:00
SG Barockstadt
? - ?
TSV Steinbach Haiger
30-03 20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
Wacker Burghausen
30-03 20:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
Stuttgarter Kickers
30-03 20:00
DJK Vilzing
? - ?
SpVgg Ansbach
30-03 20:00
TSV Schott Mainz
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
30-03 20:00
Wurzburger Kickers
? - ?
Eintracht Bamberg
30-03 20:00
VfB Stuttgart II
? - ?
Kickers Offenbach
30-03 20:00
Astoria Walldorf
? - ?
FC 08 Hombrug
30-03 01:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
TSV Buchbach
30-03 20:00
FC Augsburg II
? - ?
FV Illertissen
30-03 20:00
Bahlinger
? - ?
Hessen Kassel
30-03 20:00
FC Memmingen
? - ?
TSV Aubstadt
30-03 20:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
Vfr Aalen
30-03 20:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
Greuther Furth (Youth)
30-03 20:00
Freiberg
? - ?
TSG Balingen
30-03 20:00
SV Schalding Heining
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
30-03 20:00
FSV Frankfurt
? - ?
TuS Koblenz
Ngày 22/10/2023
22-10 20:00
Oldenburg
? - ?
Hannover 96 Am
22-10 18:00
Energie Cottbus
? - ?
Carl Zeiss Jena
22-10 18:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
SV Babelsberg 03
22-10 18:00
Hansa Rostock II
? - ?
Greifswalder FC
22-10 18:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
Berliner FC Dynamo
22-10 18:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
22-10 18:00
Zwickau
? - ?
VSG Altglienicke
22-10 18:00
Berliner AK 07
? - ?
ZFC Meuselwitz
22-10 18:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
Eilenburg
22-10 18:00
Chemnitzer
? - ?
FSV luckenwalde
22-10 19:00
Holstein Kiel II
? - ?
Eimsbutteler TV
22-10 19:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
Phonix Lubeck
22-10 19:00
FC Teutonia 05
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
22-10 20:00
Bremer SV
? - ?
SSV Jeddeloh
Ngày 24/03/2024
24-03 00:30
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
24-03 19:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
St Pauli II
24-03 20:00
Holstein Kiel II
? - ?
Oldenburg
24-03 20:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
Eimsbutteler TV
24-03 20:00
FC Teutonia 05
? - ?
SSV Jeddeloh
24-03 20:00
Havelse
? - ?
FC Kilia Kiel
24-03 21:00
SV Drochtersen/Assel
? - ?
Hannover 96 Am
Ngày 18/05/2024
18-05 19:00
FC 08 Hombrug
? - ?
Stuttgarter Kickers
18-05 19:00
Wacker Burghausen
? - ?
FC Augsburg II
18-05 22:59
Alemannia Aachen
? - ?
SSVg Velbert
18-05 19:00
Freiberg
? - ?
Vfr Aalen
18-05 19:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
FV Illertissen
18-05 20:30
Eimsbutteler TV
? - ?
SSV Jeddeloh
18-05 22:59
Monchengladbach AM.
? - ?
Bocholt FC
18-05 19:00
FSV Frankfurt
? - ?
SG Barockstadt
18-05 19:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
SV Schalding Heining
18-05 20:30
FC Kilia Kiel
? - ?
Holstein Kiel II
18-05 22:59
Koln Am
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
18-05 19:00
Kickers Offenbach
? - ?
TSV Steinbach Haiger
18-05 19:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
SpVgg Bayreuth
18-05 20:30
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
Oldenburg
18-05 22:59
SC Paderborn 07 II
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
18-05 19:00
VfB Stuttgart II
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
18-05 19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
FC Memmingen
18-05 22:59
SV Rodinghausen
? - ?
Fortuna Koln
18-05 19:00
TuS Koblenz
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
18-05 19:00
Wurzburger Kickers
? - ?
DJK Vilzing
18-05 22:59
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
18-05 19:00
Astoria Walldorf
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
18-05 22:59
Wegberg-Beeck
? - ?
Gutersloh
18-05 19:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
SpVgg Ansbach
18-05 22:59
Wiedenbruck
? - ?
SV Lippstadt
18-05 19:00
Bahlinger
? - ?
TSV Schott Mainz
18-05 19:00
Eintracht Bamberg
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
18-05 19:00
TSG Balingen
? - ?
Hessen Kassel
18-05 19:00
TSV Buchbach
? - ?
TSV Aubstadt
18-05 20:30
SV Meppen
? - ?
FC Teutonia 05
18-05 20:30
Phonix Lubeck
? - ?
Bremer SV
18-05 20:30
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
Eintracht Norderstedt
18-05 20:30
SC Spelle-Venhaus
? - ?
Hamburger SV (Youth)
18-05 20:30
St Pauli II
? - ?
Hannover 96 Am
18-05 22:59
Wuppertaler
? - ?
Duren
18-05 20:30
Havelse
? - ?
SV Drochtersen/Assel
Ngày 17/12/2023
17-12 19:00
VSG Altglienicke
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
17-12 19:00
Berliner AK 07
? - ?
FSV luckenwalde
17-12 19:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
17-12 19:00
Energie Cottbus
? - ?
BFC Viktoria 1889
17-12 19:00
Eilenburg
? - ?
Greifswalder FC
17-12 19:00
Hansa Rostock II
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
17-12 19:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Chemnitzer
17-12 19:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
SV Babelsberg 03
17-12 19:00
Zwickau
? - ?
Berliner FC Dynamo
Ngày 21/10/2023
21-10 19:00
Freiberg
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
21-10 19:00
SpVgg Ansbach
? - ?
Viktoria Aschaffenburg
21-10 22:59
Wuppertaler
? - ?
Gutersloh
21-10 19:00
FSV Frankfurt
? - ?
Vfr Aalen
21-10 19:00
SpVgg Bayreuth
? - ?
Schweinfurt 05 FC
21-10 19:00
SG Barockstadt
? - ?
TSG Balingen
21-10 22:59
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Alemannia Aachen
21-10 19:00
DJK Vilzing
? - ?
Wurzburger Kickers
21-10 19:00
Kickers Offenbach
? - ?
TuS Koblenz
21-10 22:59
Monchengladbach AM.
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
21-10 19:00
TSV Schott Mainz
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
21-10 00:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
Eintracht Bamberg
21-10 22:59
Bocholt FC
? - ?
Fortuna Koln
21-10 19:00
VfB Stuttgart II
? - ?
Stuttgarter Kickers
21-10 00:00
FC Memmingen
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
21-10 22:59
Duren
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
21-10 19:00
Astoria Walldorf
? - ?
TSV Steinbach Haiger
21-10 19:00
TSV Aubstadt
? - ?
TSV Buchbach
21-10 22:59
Koln Am
? - ?
Wiedenbruck
21-10 19:00
FC Augsburg II
? - ?
Wacker Burghausen
21-10 22:59
SV Rodinghausen
? - ?
SSVg Velbert
21-10 19:00
Bahlinger
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
21-10 22:59
Schalke 04 (Youth)
? - ?
SV Lippstadt
21-10 19:00
FC 08 Hombrug
? - ?
Hessen Kassel
21-10 22:59
Wegberg-Beeck
? - ?
SC Paderborn 07 II
21-10 18:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
FC Kilia Kiel
21-10 18:30
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
Havelse
21-10 19:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
SV Meppen
21-10 22:00
SV Drochtersen/Assel
? - ?
St Pauli II
21-10 19:00
FV Illertissen
? - ?
Greuther Furth (Youth)
21-10 19:00
SV Schalding Heining
? - ?
Nurnberg (Youth)
Ngày 23/03/2024
23-03 20:00
Hessen Kassel
? - ?
TSV Schott Mainz
23-03 20:00
Wacker Burghausen
? - ?
Schweinfurt 05 FC
23-03 20:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
SG Barockstadt
23-03 20:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
Wurzburger Kickers
23-03 20:00
Kickers Offenbach
? - ?
FSV Frankfurt
23-03 20:00
FV Illertissen
? - ?
FC Memmingen
23-03 20:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
23-03 20:00
SpVgg Ansbach
? - ?
SV Schalding Heining
23-03 20:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
23-03 20:00
TuS Koblenz
? - ?
Bahlinger
23-03 01:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
FC Augsburg II
23-03 20:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
SpVgg Bayreuth
23-03 20:00
TSG Balingen
? - ?
Vfr Aalen
23-03 20:00
TSV Aubstadt
? - ?
DJK Vilzing
23-03 21:00
SV Meppen
? - ?
Phonix Lubeck
23-03 20:00
FC 08 Hombrug
? - ?
VfB Stuttgart II
23-03 20:00
Eintracht Bamberg
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
23-03 21:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
Bremer SV
23-03 20:00
Freiberg
? - ?
Astoria Walldorf
23-03 20:00
TSV Buchbach
? - ?
Nurnberg (Youth)
Ngày 28/01/2024
28-01 19:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
VSG Altglienicke
28-01 19:00
Chemnitzer
? - ?
Hansa Rostock II
28-01 19:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
Energie Cottbus
28-01 19:00
Greifswalder FC
? - ?
Carl Zeiss Jena
28-01 19:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
Berliner AK 07
28-01 19:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
ZFC Meuselwitz
28-01 19:00
FSV luckenwalde
? - ?
Zwickau
28-01 19:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
BSG Chemie Leipzig
28-01 19:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Eilenburg
Ngày 28/10/2023
28-10 19:00
SG Barockstadt
? - ?
TSV Schott Mainz
28-10 19:00
SpVgg Ansbach
? - ?
TSV Buchbach
28-10 00:00
SV Meppen
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
28-10 19:00
TSG Hoffenheim (Youth)
? - ?
Bahlinger
28-10 22:59
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Bocholt FC
28-10 19:00
DJK Vilzing
? - ?
Nurnberg (Youth)
28-10 00:30
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
SV Drochtersen/Assel
28-10 19:00
Hessen Kassel
? - ?
Kickers Offenbach
28-10 22:59
Alemannia Aachen
? - ?
SC Paderborn 07 II
28-10 18:00
Hannover 96 Am
? - ?
SC Spelle-Venhaus
28-10 19:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
FC 08 Hombrug
28-10 00:00
Bayern Munchen (Youth)
? - ?
Wacker Burghausen
28-10 22:59
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Wuppertaler
28-10 19:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
Freiberg
28-10 00:00
FC Memmingen
? - ?
Wurzburger Kickers
28-10 22:59
Gutersloh
? - ?
Monchengladbach AM.
28-10 19:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
Astoria Walldorf
28-10 19:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
Schweinfurt 05 FC
28-10 22:59
Fortuna Koln
? - ?
Duren
28-10 19:00
TSV Aubstadt
? - ?
Greuther Furth (Youth)
28-10 22:59
SV Lippstadt
? - ?
SV Rodinghausen
28-10 19:00
Vfr Aalen
? - ?
VfB Stuttgart II
28-10 22:59
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Schalke 04 (Youth)
28-10 19:00
TSG Balingen
? - ?
TuS Koblenz
28-10 22:59
SSVg Velbert
? - ?
Koln Am
28-10 19:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
? - ?
FSV Frankfurt
28-10 18:00
Phonix Lubeck
? - ?
FC Teutonia 05
28-10 20:00
FC Kilia Kiel
? - ?
Eintracht Norderstedt
28-10 21:00
SSV Jeddeloh
? - ?
Oldenburg
28-10 19:00
FC Augsburg II
? - ?
Te Cu Kukuh Atta Seip
28-10 19:00
FV Illertissen
? - ?
Eintracht Bamberg
28-10 19:00
SV Schalding Heining
? - ?
SpVgg Bayreuth
28-10 22:59
Wiedenbruck
? - ?
Wegberg-Beeck
Ngày 01/10/2023
01-10 18:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
VSG Altglienicke
01-10 18:00
Chemnitzer
? - ?
Berliner FC Dynamo
01-10 18:00
Energie Cottbus
? - ?
ZFC Meuselwitz
01-10 18:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
Carl Zeiss Jena
01-10 18:00
Hansa Rostock II
? - ?
Eilenburg
01-10 18:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
SV Babelsberg 03
01-10 18:00
FSV luckenwalde
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
01-10 01:30
St Pauli II
? - ?
Hamburger SV (Youth)
01-10 19:00
Eimsbutteler TV
? - ?
Eintracht Norderstedt
01-10 20:00
Bremer SV
? - ?
SC Spelle-Venhaus
01-10 20:00
Oldenburg
? - ?
Holstein Kiel II
01-10 18:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
Greifswalder FC
01-10 18:00
Berliner AK 07
? - ?
Zwickau
Ngày 03/04/2024
03-04 00:00
Kickers Offenbach
? - ?
Astoria Walldorf
03-04 00:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
TSV Schott Mainz
03-04 00:00
Stuttgarter Kickers
? - ?
SG Barockstadt
03-04 00:00
TuS Koblenz
? - ?
VfB Stuttgart II
03-04 00:00
Vfr Aalen
? - ?
TSG Hoffenheim (Youth)
03-04 00:00
TSG Balingen
? - ?
Eintracht Frankfurt (Youth)
03-04 00:00
FC 08 Hombrug
? - ?
Freiberg
03-04 00:00
Hessen Kassel
? - ?
FSV Frankfurt
03-04 00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
? - ?
Bahlinger
Ngày 08/10/2023
08-10 18:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
FSV luckenwalde
08-10 18:00
Eilenburg
? - ?
Energie Cottbus
08-10 18:00
Greifswalder FC
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
08-10 18:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Hansa Rostock II
08-10 18:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
08-10 18:00
TSV Buchbach
? - ?
FC Augsburg II
08-10 18:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
BSG Chemie Leipzig
08-10 20:00
Bremer SV
? - ?
Oldenburg
08-10 20:00
SV Drochtersen/Assel
? - ?
SSV Jeddeloh
08-10 20:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
Havelse
08-10 18:00
Zwickau
? - ?
Chemnitzer
08-10 19:00
Holstein Kiel II
? - ?
Hannover 96 Am
08-10 18:00
VSG Altglienicke
? - ?
Berliner AK 07
08-10 18:00
SV Babelsberg 03
? - ?
BFC Viktoria 1889
08-10 19:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
St Pauli II
08-10 19:00
FC Teutonia 05
? - ?
Eimsbutteler TV
Ngày 11/02/2024
11-02 19:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
Berliner AK 07
11-02 00:00
Wegberg-Beeck
? - ?
Bocholt FC
11-02 19:00
Hansa Rostock II
? - ?
BSG Chemie Leipzig
11-02 00:00
Wiedenbruck
? - ?
Fortuna Koln
11-02 19:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
VSG Altglienicke
11-02 00:00
Alemannia Aachen
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
11-02 19:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
Carl Zeiss Jena
11-02 00:00
Koln Am
? - ?
Duren
11-02 19:00
FSV luckenwalde
? - ?
ZFC Meuselwitz
11-02 00:00
SV Lippstadt
? - ?
Gutersloh
11-02 00:00
SC Paderborn 07 II
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
11-02 00:00
SV Rodinghausen
? - ?
Wuppertaler
11-02 00:00
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Monchengladbach AM.
11-02 00:00
SSVg Velbert
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
11-02 20:00
Havelse
? - ?
Hannover 96 Am
11-02 21:00
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
St Pauli II
11-02 21:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
FC Teutonia 05
11-02 19:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
Zwickau
11-02 19:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
Holstein Kiel II
11-02 19:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Greifswalder FC
11-02 19:00
SV Meppen
? - ?
Oldenburg
11-02 19:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
Eilenburg
11-02 19:00
Chemnitzer
? - ?
Energie Cottbus
11-02 20:00
FC Kilia Kiel
? - ?
SSV Jeddeloh
11-02 20:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
SV Drochtersen/Assel
Ngày 18/10/2023
18-10 00:00
Nurnberg (Youth)
? - ?
SpVgg Bayreuth
18-10 00:00
Schweinfurt 05 FC
? - ?
SpVgg Ansbach
18-10 00:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
DJK Vilzing
18-10 00:00
Wurzburger Kickers
? - ?
SV Schalding Heining
18-10 00:00
Viktoria Aschaffenburg
? - ?
TSV Aubstadt
18-10 00:00
Eintracht Bamberg
? - ?
FC Augsburg II
18-10 00:00
TSV Buchbach
? - ?
FV Illertissen
18-10 00:00
Wacker Burghausen
? - ?
FC Memmingen
18-10 00:00
Greuther Furth (Youth)
? - ?
Bayern Munchen (Youth)
Ngày 18/02/2024
18-02 19:00
Eilenburg
? - ?
FSV luckenwalde
18-02 00:00
Wuppertaler
? - ?
Koln Am
18-02 19:00
Greifswalder FC
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
18-02 00:00
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
Wiedenbruck
18-02 19:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Berliner FC Dynamo
18-02 00:00
Monchengladbach AM.
? - ?
SV Rodinghausen
18-02 19:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
18-02 00:00
Bocholt FC
? - ?
SC Paderborn 07 II
18-02 00:00
Duren
? - ?
Wegberg-Beeck
18-02 00:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
SV Lippstadt
18-02 00:00
Gutersloh
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
18-02 00:00
Fortuna Koln
? - ?
SSVg Velbert
18-02 00:00
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Alemannia Aachen
18-02 21:00
Eimsbutteler TV
? - ?
FC Kilia Kiel
18-02 21:00
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
SC Spelle-Venhaus
18-02 19:00
Zwickau
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
18-02 19:00
VSG Altglienicke
? - ?
BFC Viktoria 1889
18-02 19:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Chemnitzer
18-02 19:00
Berliner AK 07
? - ?
Hansa Rostock II
18-02 19:00
BSG Chemie Leipzig
? - ?
Energie Cottbus
18-02 20:00
Holstein Kiel II
? - ?
Eintracht Norderstedt
18-02 20:00
St Pauli II
? - ?
Phonix Lubeck
18-02 21:00
Bremer SV
? - ?
Hamburger SV (Youth)
Ngày 29/10/2023
29-10 19:00
Greifswalder FC
? - ?
Energie Cottbus
29-10 19:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
BSG Chemie Leipzig
29-10 19:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
29-10 19:00
FSV luckenwalde
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
29-10 19:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Zwickau
29-10 19:00
VSG Altglienicke
? - ?
Chemnitzer
29-10 20:00
Eimsbutteler TV
? - ?
Bremer SV
29-10 19:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Hansa Rostock II
29-10 20:00
St Pauli II
? - ?
Holstein Kiel II
29-10 19:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
BFC Viktoria 1889
29-10 20:00
Havelse
? - ?
Hamburger SV (Youth)
29-10 19:00
Eilenburg
? - ?
Berliner AK 07
Ngày 25/02/2024
25-02 19:00
Hertha BSC Berlin Youth
? - ?
Eilenburg
25-02 00:00
Alemannia Aachen
? - ?
Gutersloh
25-02 19:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
SV Babelsberg 03
25-02 00:00
Koln Am
? - ?
Monchengladbach AM.
25-02 19:00
FSV luckenwalde
? - ?
Carl Zeiss Jena
25-02 00:00
SV Lippstadt
? - ?
Fortuna Koln
25-02 00:00
Rot-Weiss Oberhausen
? - ?
Fortuna Dusseldorf (Youth)
25-02 00:00
SC Paderborn 07 II
? - ?
Duren
25-02 00:00
SV Rodinghausen
? - ?
Schalke 04 (Youth)
25-02 00:00
SSVg Velbert
? - ?
Rot-Weiss Ahlen
25-02 00:00
Wegberg-Beeck
? - ?
Wuppertaler
25-02 21:00
SC Spelle-Venhaus
? - ?
SV Drochtersen/Assel
25-02 19:00
BFC Viktoria 1889
? - ?
ZFC Meuselwitz
25-02 19:00
Berliner FC Dynamo
? - ?
Greifswalder FC
25-02 19:00
Chemnitzer
? - ?
BSG Chemie Leipzig
25-02 19:00
Energie Cottbus
? - ?
Berliner AK 07
25-02 19:00
Rot-Weiss Erfurt
? - ?
VSG Altglienicke
25-02 19:00
Hansa Rostock II
? - ?
Zwickau
25-02 00:00
Wiedenbruck
? - ?
Bocholt FC
25-02 20:00
Eintracht Norderstedt
? - ?
Bremer SV
25-02 20:00
FC Teutonia 05
? - ?
Holstein Kiel II
25-02 20:00
Havelse
? - ?
Eimsbutteler TV
Ngày 03/03/2024
03-03 00:00
Rot-Weiss Ahlen
? - ?
SV Lippstadt
03-03 19:00
FC Lokomotive Leipzig
? - ?
Chemnitzer
03-03 00:00
Monchengladbach AM.
? - ?
Wegberg-Beeck
03-03 19:00
ZFC Meuselwitz
? - ?
Rot-Weiss Erfurt
03-03 00:00
Bocholt FC
? - ?
SSVg Velbert
03-03 00:00
Duren
? - ?
Wiedenbruck
03-03 00:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
? - ?
Gutersloh
03-03 00:00
Fortuna Koln
? - ?
Rot-Weiss Oberhausen
03-03 00:00
SV Rodinghausen
? - ?
Alemannia Aachen
03-03 00:00
Schalke 04 (Youth)
? - ?
Koln Am
03-03 19:00
Zwickau
? - ?
Energie Cottbus
03-03 19:00
VSG Altglienicke
? - ?
Hansa Rostock II
03-03 19:00
SV Babelsberg 03
? - ?
Berliner FC Dynamo
03-03 19:00
Berliner AK 07
? - ?
BSG Chemie Leipzig
03-03 19:00
Eilenburg
? - ?
BFC Viktoria 1889
03-03 19:00
Greifswalder FC
? - ?
FSV luckenwalde
03-03 00:00
Wuppertaler
? - ?
SC Paderborn 07 II
03-03 19:00
Carl Zeiss Jena
? - ?
Hertha BSC Berlin Youth
03-03 00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
? - ?
FC Kilia Kiel
03-03 20:00
Holstein Kiel II
? - ?
SV Drochtersen/Assel
03-03 20:00
St Pauli II
? - ?
Havelse
03-03 21:00
Bremer SV
? - ?
FC Teutonia 05
03-03 21:00
Eimsbutteler TV
? - ?
SV Meppen
Ngày 22/05/2022
22-05 19:00
Phonix Lubeck
? - ?
HSC Hannover
Ngày 20/02/2021
20-02 20:00
Astoria Walldorf
? - ?
Bayern Alzenau
Ngày 01/12/2022
01-12 01:00
Berliner AK 07
? - ?
FC Lokomotive Leipzig
Ngày 17/12/2022
17-12 20:00
Bocholt FC
? - ?
Fortuna Koln
Ngày 04/12/2021
04-12 20:00
FC Augsburg II
? - ?
SpVgg Bayreuth
Ngày 28/09/2023
28-09 22:59
Te Cu Kukuh Atta Seip
? - ?
Wurzburger Kickers
Ngày 06/02/2021
06-02 20:00
Rot-Weiss Koblenz
? - ?
Bayern Alzenau
Ngày 15/12/2021
15-12 01:00
TSV Steinbach Haiger
? - ?
FSV Mainz 05 (Youth)
Ngày 15/10/2023
15-10 19:00
Havelse
? - ?
SV Meppen
15-10 19:00
Oldenburg
? - ?
SC Spelle-Venhaus
Ngày 24/02/2024
24-02 19:00
Hamburger SV (Youth)
? - ?
Oldenburg
24-02 19:00
Phonix Lubeck
? - ?
TuS Blau-Weiss Lohne
24-02 21:00
FC Kilia Kiel
? - ?
St Pauli II
24-02 19:30
Hannover 96 Am
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
24-02 21:00
SV Meppen
? - ?
SSV Jeddeloh
Ngày 17/02/2024
17-02 01:30
SV Drochtersen/Assel
? - ?
FC Teutonia 05
17-02 19:00
Hannover 96 Am
? - ?
SV Meppen
17-02 20:00
Oldenburg
? - ?
ETSV Weiche Flensburg
17-02 22:00
SSV Jeddeloh
? - ?
Havelse
Ngày 10/02/2024
10-02 19:00
Phonix Lubeck
? - ?
Eimsbutteler TV
10-02 19:30
ETSV Weiche Flensburg
? - ?
Bremer SV
Lịch thi đấu Bóng đá Khu vực Đức hôm nay, LTĐ BD Bóng đá Khu vực Đức mùa bóng 2023 sớm nhất chỉ có tại webkeonhacai.com. Click xem ngay lịch thi đấu bóng đá Bóng đá Khu vực Đức ngay hôm nay.